Author: k***x
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Perfect
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 125.400₫
Original Price: 132.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | Multicolor |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 20W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 3000~4000LM |
| SKU | sq25101703641910805 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 5087279 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***x
Date:
Review: Perfect
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***x
Date:
Review: Perfect
Màu sắc: Nhiều màu
Author: d***h
Date:
Review: very high quality like rvecommend it like like like
Màu sắc: Nhiều màu
Author: w***7
Date:
Review: Thnx sheinnnnnn thank you sheinnnn the best sheinnn😍😍😍😍❤️❤️❤️👍👍
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm